Đánh giá máy rửa xe cao áp Jetta JET2200P-100 (JET2250P)
Chú ý: Mẫu mới được cải tiến hơn, có nắp bằng nhựa tránh han gỉ theo thời gian.
Trang bị mô tơ cảm ứng từ, công suất hoạt động mạnh mẽ 2.200W
Máy rửa xe cao áp Jetta JET2200P được trang bị một mô tơ cảm ứng từ, có lõi bằng đồng nguyên chất 100%, mang lại hiệu quả hoạt động và độ bền cao. Máy có khả năng vận hành với công suất tối đa lên tới 2.200W, áp lực phun cao áp lên tới 70 bar, giúp bạn đánh bay các vết bẩn một cách dễ dàng, nhanh chóng, ngay cả đối với các vết bẩn ở vị trí nhỏ hẹp như gầm xe, bánh xe…
Xem thêm: Cách chỉnh áp cho máy rửa xe cao áp
Lưu lượng nước 14 lít/phút, tiết kiệm nguyên liệu
Máy rửa xe cao áp Jetta JET2200P-100 (JET2250P) 2,2kW tiêu thụ chỉ 11 lít nước trong mỗi phút, ít hơn nhiều so với lượng nước tiêu thụ của các dòng máy rửa xe cao áp khác. Vì thế, sử dụng máy rửa xe JET2250P sẽ giúp bạn không phải sử dụng nhiều sức người mà quá trình rửa xe vẫn được thực hiện nhanh chóng, lượng nước tiêu thụ thấp, tăng hiệu quả trong công việc, tiết kiệm điện năng.
Có các đầu béc phun tạo tia khác nhau, linh hoạt trong sử dụng
Dây phun áp lực dài 10m, bền, chắc
Thiết kế chắc chắn, có bánh xe lớn di chuyển dễ dàng
Máy rửa xe chuyên nghiệp Jetta JET2200P-100 (JET2250P) 2,2kW được cấu tạo đơn giản, thiết kế gọn gàng, chắc chắn. Các bộ phận của máy đều được làm từ chất liệu cao cấp, chắc chắn, đảm bảo an toàn cho người sử dụng cũng như độ bền của thiết bị.